Tin đăng đã hết hạn.

Vùng ngoại ô Nha Trang - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - gần khu du lịch Thác Yangbay - Khánh Hoà

Ngày đăng: 31/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vùng ngoại ô - Khánh Hoà - Khánh Phú - Khánh Vĩnh. Diện tích: 400m2 full thổ cư ngang 13met. Diện tích rộng tha hồ làm vườn. Khu vực tiềm năng phát triển (xã Khánh Vĩnh) - Gần các khu du lịch nổi tiếng. Giá 650tr. Lh: 0901918885 - Trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

650 triệu

400 m²
1,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Khánh Phú, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
PT

Phan Quang Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vùng ngoại ô Nha Trang - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - gần khu du lịch Thác Yangbay - Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.