Tin đăng đã hết hạn.

Đất Khánh Hiệp - Ô tô tới tận cửa, nở hậu tài lộc, giá chỉ 299 triệu

Ngày đăng: 17/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất khu bàn cờ Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, đường bê tông ô tô thông thoáng, gần UBND, chợ, trường học, tiện ích bạt ngàn.
Diện tích 232m2, ngang 5m nở hậu 6m, full thổ cư, tha hồ xây biệt phủ.
Giá bán siêu hấp dẫn chỉ 299 triệu (bớt lộc, bao sổ), nhanh tay kẻo lỡ cơ hội có một không hai.
Liên hệ ngay 0703028521 để được tư vấn và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

070 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 46,4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

299 triệu

232 m²
1,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Khánh Hiệp, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
TL

Trâm Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Khánh Hiệp - Ô tô tới tận cửa, nở hậu tài lộc, giá chỉ 299 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.