Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán 7.000m2 view đẹp gần sông làm nhà vườn xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá rẻ LH 0788 558 ***
Ngày đăng: 01/11/2024
4
Cơ bản
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất gần sông làm nhà vườn, xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh.
+ Diện tích 7.000m². Bằng phẳng. Đường đất oto.
+ Qua đường là Sông Cầu. View đẹp thoáng mát, gần dân.
+ Cách trường, ủy ban chỉ 3p. Gần KDL Thác YangBay, Suối Đá Bàn.
+ Các vườn gần bên trồng tốt bưởi, chuối, sầu riêng...
Thích hợp làm nhà vườn, homestay, camping gần sông.
Giá bán 165k/m² (tổng 1 tỷ 500 triệu).
Liên hệ xem BĐS. 0788 558 ***. 0899.37.37.88 Cường.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
078 855 ****
Vị trí bản đồ
1,5 tỷ
7 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
0
0788558552
Môi giới
Tiếp tục xem tin
Ảnh
Thông tin BĐS
Bản đồ
Tính lãi suất
0
0788558552
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán 7.000m2 view đẹp gần sông làm nhà vườn xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá rẻ LH 0788 558 ***
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.