Tin đăng đã hết hạn.

Đấu giá QSD thửa đất số: 80, tờ bản đồ số: 31 tại địa chỉ: TPD Minh Thanh, Hóa Châu, thành phố Huế

Ngày đăng: 09/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đấu giá quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất thửa đất số: 80, tờ bản đồ số: 31 tại địa chỉ: TPD Minh Thanh, phường Hóa Châu, thành phố Huế với diện tích: 256,2m2, hình thức sử dụng: Sử dụng riêng, Mục đích sử dụng đất: Đất ở tại nông thôn: 208,2m2; Đất trồng cây lâu năm: 48,0m2 (Bán theo hiện trạng tài sản)

Xem thêm

Liên hệ:

083 505 ****

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

256.2 m²
8,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Hương Thọ, Tx. Hương Trà, T. Thừa Thiên Huế
0

0835052736

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đấu giá QSD thửa đất số: 80, tờ bản đồ số: 31 tại địa chỉ: TPD Minh Thanh, Hóa Châu, thành phố Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.