Bán đất thị xã Hương Trà, tỉnh Thừa Thiên Huế, giá 1,99 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất khu quy hoạch Hương An, thị xã Hương Trà, tỉnh Thừa Thiên Huế.
Diện tích: 144m2, ngang 8m.
Đường quy hoạch 11m5.
Giá bán: 1,99 tỷ
Liên hệ 0772477660 gặp Khoa.
Xem thêm

Liên hệ:

077 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

144 m²
13,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô tránh (9 - 11m)
Địa chỉ
P. Hương An, Tx. Hương Trà, T. Thừa Thiên Huế
AB

Anh Khoa Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất thị xã Hương Trà, tỉnh Thừa Thiên Huế, giá 1,99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.