Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất DV An Thọ, An Khánh, Hoài Đức, HN

Ngày đăng: 13/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán Ô 2xx, khu đất DV Đồng Mới, An Thọ, An Khánh, Hà Nội. Thông tin chi tiết: Diện tích: 141m2. Giá đầu tư: 220 triệu/m2. Mặt tiền 10.4m hướng Tây Nam thoáng mát. Đường trước nhà 6m, vỉa hè 1.5m. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, minh bạch, sẵn sàng giao dịch. Vị trí đắc địa - Tiềm năng phát triển mạnh: Khu vực sầm uất, kinh doanh buôn bán nhộn nhịp, kết nối giao thông thuận tiện. Mặt tiền rộng, lưu thông dễ dàng qua các tuyến đường chính. Nằm trong khu phát triển mạnh mẽ, giá trị gia tăng trong tương lai cao. Tiện ích đầy đủ: Gần các dịch vụ tiện ích như trường học, bệnh viện, nhà hàng... Giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận... Phù hợp đầu tư và kinh doanh: Diện tích hợp lý, lý tưởng cho các dự án kinh doanh, văn phòng hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực đang phát triển mạnh, hứa hẹn mang lại nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu. Liên hệ chính chủ: Số điện thoại: 0379415775

Xem thêm

Liên hệ:

037 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

31,02 tỷ

141 m²
220 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất DV An Thọ, An Khánh, Hoài Đức, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.