Bán đất dịch vụ Nam An Khánh, đường phân lô ô tô, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 08/05/2026

7.2
Khá
Hình ảnh 1/2
Mô tả tin đăng

Vị trí gần cổng Sudico Nam An Khánh giáp Vinhomes Smartcity.

Khu vực ngày càng phát triển dân cư đông, xung quanh là các tòa chung cư, biệt thự liền kề.

Diện tích 111m2. Mặt tiền 8m

Đất vuông vắn, mặt tiền rộng. Phù hợp xây tòa nhà vừa ở làm văn phòng, kinh doanh.

Sổ đỏ chính chủ.

Giá 27,5 tỷ

Liên hệ Năng Lâm : 093 270 8823

Xem thêm

Liên hệ:

093 270 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 13,88m
Mức độ giao dịch Trong ngày
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

111 m²
247,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
* Lưu ý: Bài viết Bán đất dịch vụ Nam An Khánh, đường phân lô ô tô, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.