Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt đường vành đai 3.5m, 104m2 mt 11m, vị trí cạnh dân kinh doanh đỉnh, làm salon ô tô đỉnh

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 3.5M - 102M2 ĐỐI DIỆN KHU CHUNG CƯ - CẠNH ĐẤT DÂN - GẦN QL32 KINH DOANH ĐỈNH CỦA ĐỈNH - LÀM GARA Ô TÔ THÌ HẾT NƯỚC CHẤM. XÂY 10T THANG MÁY MÊ MẨN - VỈA HÈ 7M. + Chính chủ cần bán đất mặt đường Vành Đai 3.5M. Thông số hiếm: 102m2 - mặt tiền 11m thoáng hết ý. + Thích hợp kinh doanh nhà hàng, GARA kinh doanh, sửa chữa ô tô. + Nằm vị trí mặt đường, tiếp giáp giữa đường 422B - Trịnh Văn Bô kéo dài - QL32 - Di Ái, Di Trạch. Cạnh dân nên kinh doanh đông đúc, sầm uất. + Thích hợp xây tòa nhà cao tầng 10T thang máy. + Vị trí đường to rộng 60M. Tha hồ giao thông, di chuyển thuận tiện. + Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh. Anh/Chị đầu tư xem đất gặp chủ liên hệ ngay: 0878656665 để biết thêm thông tin và xem đất trực tiếp. Em Duy Còi, chuyên: bán nhà đất mặt phố kinh doanh. Chuyên dòng nhà CCMN dòng tiền, văn phòng kinh doanh cho thuê. Biệt thự - liền kề.

Xem thêm

Liên hệ:

087 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

104 m²
283,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Vành Đai 3.5, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0878656665

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt đường vành đai 3.5m, 104m2 mt 11m, vị trí cạnh dân kinh doanh đỉnh, làm salon ô tô đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.