Làm việc trực tiếp giá tốt !!! Bán đất thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

5. Bán đất 3 mặt kiệt ô tô thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước. DT: 1.652 m2(5m x 33m) lô góc 3 mặt kiệt vuông vức, kiệt 4m ô tô tận nhà. Cách đường nhựa chỉ vài bước chân. Khu vực dân cư ở kín. Gần chợ, trường học cấp 1,2. Ms3614. Giá bán: 20 tỷ Quý khách hàng liên hệ trực tiếp số điện thoại Cuộc gọi có thể gián đoạn quý khách có thể gọi lại Rất hân hạnh được phục vụ quý khách - Xin cảm ơn ạ ---------------------------------------------------------------------------- Quý khách cần bán hoặc cho thuê nhanh "nhà đất" và "ô tô-xe máy" tại Đà Nẵng - Quảng Nam thì liên hệ em

Xem thêm

Liên hệ:

035 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20 tỷ

1.652 m²
12,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Khải, X. Hòa Phước, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
A

Admin

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Làm việc trực tiếp giá tốt !!! Bán đất thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.