Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu đất nền nam Đà Nẵng với giá cực rẻ. Chỉ 2 lô liền kề, đầy đủ tiện ích xung quanh

Ngày đăng: 20/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ với 795 triệu bạn đã sở hữu 1 nền đất tuyệt đẹp nằm trong khu dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi ngay phía nam thành phố. Chỉ 2 lô liền kề mặt tiền đường ô tô thông thoáng, cơ hội cho ai nhanh tay: 0987090938 - Ngang 5m dài 22.5m tổng 112.5m2 full đất ở đô thị. - Dân cư đông đúc sầm uất, khang trang, thân thiện. - Trục đường chính thông đường 33m. - Về trung tâm, biển chỉ 15 phút. - Sổ hồng mới keng, mốc tọa độ chuẩn. ------- Số lượng giới hạn, bỏ lỡ không tìm được cơ hội thứ 2. Liên hệ ngay: 0987090938

Xem thêm

Liên hệ:

098 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

795 triệu

112 m²
7,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, X. Hòa Phước, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
NL

Nguyễn Vũ Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu đất nền nam Đà Nẵng với giá cực rẻ. Chỉ 2 lô liền kề, đầy đủ tiện ích xung quanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.