Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội không lặp lại sở hữu ngay lô đất trung tâm gần sân bóng điện hồng - giá rẻ nhất khu vực

Ngày đăng: 11/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Gần trục đường ĐT605 giao ĐT609 trung tâm kết nối khu vực. - Diện tích: 110m² 100% Đất ở đô thị, xây dựng ngay. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng liền tay. - Giao thông: Đường trước đất 7.5m, 2 ô tô tránh nhau thoải mái ________________________________________________ - Ưu điểm nổi bật: + Nút giao DT605 DT609, cao tốc Phong thử, giao thông chiến lược. + Chỉ vài phút tới chợ Phong Thử, cực kỳ thuận tiện sinh hoạt & kinh doanh. + Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh đảm bảo. + Tiện ích đầy đủ trong bán kính vài trăm mét: chợ, trường học các cấp, y tế... + Kết nối nhanh chóng đến Đà Nẵng, Hội An, + Giá bán: Chỉ 815 triệu cho khách thiện chí chốt trong tuần. __________________________________________________ * Liên hệ ngay: em Thành 0931993742Zalo/SĐT) để được tư vấn & xem đất thực tế 24/7. !!!! Cơ hội hiếm có Đất đẹp không chờ lâu!

Xem thêm

Liên hệ:

093 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

815 triệu

110 m²
7,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu tái định cư Hòa Khương, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Trung Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội không lặp lại sở hữu ngay lô đất trung tâm gần sân bóng điện hồng - giá rẻ nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.