Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự nhà vườn diện tích 120m2, ngang 8m, giá 7xx triệu

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự vườn Khương Mỹ Hòa Tiến. Chỉ từ 7xx triệu sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn. Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm Khương Mỹ, Hòa Tiến. Gần TTHC Hòa Vang, kết nối nhanh Quốc lộ 14B. Bao quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, chợ, UBND. Thông tin lô đất: Diện tích: 120m2 (ngang 8m) Thiết kế biệt thự, nhà vườn chuẩn đẹp. Đường bê tông 5m, ô tô ra vào thoải mái. Sổ hồng vuông vức Pháp lý minh bạch. Không ngập lụt Không vướng tâm linh. Tiềm năng: Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện Thích hợp an cư hoặc đầu tư sinh lời lâu dài. Liên hệ ngay: (Hiếu Hunter) Dẫn xem đất thực tế, hỗ trợ tận tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

078 960 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

795 triệu

120 m²
6,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 14B, X. Hòa Khương, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
HN

Hiếu Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự nhà vườn diện tích 120m2, ngang 8m, giá 7xx triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.