Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Lệ Sơn 2, 990 triệu, 96m2, Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Tôi cần tiền bán gấp đất nền tại Hoà Sơn 2, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng, cực chất với diện tích 96m2. Giá siêu hợp lý chỉ 990 triệu VND, pháp lý đầy đủ. - Siêu phẩm rẻ nhất ko có lô thứ 2 rẻ như vậy. - Nhanh tay thì còn, chậm cọc thì hết. - Vị trí đất cách trung tâm Tp. Đà Nẵng 15p là đến cầu Nguyễn Tri phương. Cách chợ Lệ Trạch 3p, gần trường mẫu giáo, cấp 1, chùa Phước Thiện Hòa Tiến. - Khu vực xung quanh toàn nhà cao tầng, quán nhậu, spa... - Đất này trước mình mua để ở nên mang đất đi xem rất kỹ. - Đất ko mồ mã, ngập lụt. Ngõ vào rộng 5m, xe cộ ra vào thoải mái, rất phù hợp cho việc xây dựng. Phong thủy ổn, hướng cửa chính Đông Nam, mang lại tài lộc, vượng khí cho gia chủ. Khu vực này rất yên tĩnh, phù hợp cho những ai thích không khí trong lành và thoải mái. Liên hệ ngay để gặp chính chủ 0906521875 Nhu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 652 ****

Vị trí bản đồ

990 triệu

96 m²
10,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 605, X. Hòa Tiến, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
HN

Hồng Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Lệ Sơn 2, 990 triệu, 96m2, Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.