Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền 3500m2 tại 601, Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng, chỉ với 7,5 tỷ VND

Ngày đăng: 21/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa, đất nền 3500m2 tại 601, Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng. Ưu điểm: + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Mặt tiền rộng 40m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng các công trình lớn. + Đường vào rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa. + Hướng cửa chính Đông, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào mảnh đất vàng này. Liên hệ ngay với Bùi Văn Cường qua số điện thoại 0703334343 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

070 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3.500 m²
2,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền 3500m2 tại 601, Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng, chỉ với 7,5 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.