Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Phường Hòa Xuân mới Đà Nẵng | 14,5 trđ/m2 | Chính chủ cần bán gấp

Ngày đăng: 04/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Chính chủ cần bán lô đất để xây nhà. * Tiện ích lô đất: Cách QL1A 1km, ô tô vào thoải mái, gần chợ, trường học, gần các dự án đang xây của Sungroup. * Thông tin lô đất: - Diện tích: 145m2. - Giá: 2,1 tỷ VNĐ (thiện chí bớt 10tr xăng xe không thương lượng). - Đường bê tông. - Link ggmap: https://maps.app.goo.gl/t6Wv29Cd6vTzddHJ6

Xem thêm

Liên hệ:

079 727 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Phường Hòa Xuân mới Đà Nẵng | 14,5 trđ/m2 | Chính chủ cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.