Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2 MT có 400m2 đất ở, 2887m2 đất trồng cây cách khu kinh tế mới 2 km, gần sát chùa Bảo Tịnh

Ngày đăng: 01/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- 400m2 đất ở, 2887 m2 đất trồng cây. - 2 mặt tiền đường 7,5m và 5m. - Phù hợp làm villa, nhà vườn, khu xưởng, kho, khu câu cá giải trí. - Đất không tranh chấp, không thuộc quy hoạch. - Có giảm cho khách thiện chí mua nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

076 816 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3.287 m²
4,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2 MT có 400m2 đất ở, 2887m2 đất trồng cây cách khu kinh tế mới 2 km, gần sát chùa Bảo Tịnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.