Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 4000m2 tại ĐT 602, Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng, 26,25 triệu / m2

Ngày đăng: 08/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư 4000m2 nằm ở ĐT 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. + Mặt tiền 100m, phù hợp cho kinh doanh. + Ngõ vào rộng 20m, xe ô tô vào thoải mái. + Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt. + Thích hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư. + Giá 26,25 triệu / m2. + Vị trí ngay cổng vào Bà Nà HILLS Liên hệ tư vấn miễn phí qua 0702665866 - Trần Tuấn Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

070 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

105 tỷ

4.000 m²
26,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 602, X. Hòa Ninh, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
TA

Trần Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 4000m2 tại ĐT 602, Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng, 26,25 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.