Tin đăng đã hết hạn.

Còn 1 lô góc Hòa Tiến duy nhất 140m2. Đường 5m5 ô tô quay đầu. Sát cầu Quảng Đà. Nhìn ra QL 14B

Ngày đăng: 26/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc diện tích: 140m² ngang 10m. Đường ô tô 5m5 cách QL 14B chỉ 200m. Gần cầu Quảng Đà, trung tâm hành chính Hòa Tiến. View thoáng, thích hợp ở làm kho đầu tư. Giá chỉ 795 triệu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 640 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

795 triệu

140 m²
5,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn 1 lô góc Hòa Tiến duy nhất 140m2. Đường 5m5 ô tô quay đầu. Sát cầu Quảng Đà. Nhìn ra QL 14B - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.