Tin đăng đã hết hạn.

Đất Hòa Phong Sát Sông, Đường oto 5m,Cách đường nhựa 50m, Hổ trợ vay 50% giá chỉ 799trieu

Ngày đăng: 17/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU ĐẤT HOÀ PHONG SÁT SÔNG YÊN GIÁ CHỈ TỪ 799 TRIỆU SỔ ĐỎ RIÊNG Vị trí đắt giá Cách Trung tâm Hành chính Hòa Vang chỉ 500m Sát bờ sông Yên cạnh bờ kè mát mẻ quanh năm Hạ tầng đã hoàn thiện, khu dân cư hiện hữu Tương lai 3 đường thông 5m ngay trước đất Diện tích đa dạng: 120m² 251m² Ngang 5m5 6m | 100% đất ở đô thị Cách đường nhựa chính chỉ 100m xe ô tô vào tận nơi Khu vực cao ráo, sạch sẽ, không ngập lụt, không yếu tố tâm linh Cách trung tâm TP Đà Nẵng chỉ 10km Tương lai hình thành 7 khu Thương Mại Tự Do mới tại Hòa Vang giá trị gia tăng rõ rệt Thích hợp: An cư xây nhà ở lâu dài Đầu tư sinh lời bền vững Giá chỉ: 799 triệu (100%) Hỗ trợ vay ngân hàng 50% Liên hệ ngay Hùng BĐS: Có xe đưa đón tận nơi xem đất trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

090 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

799 triệu

120 m²
6,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 14B, X. Hòa Phong, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
ĐH

Đặng Văn Minh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Hòa Phong Sát Sông, Đường oto 5m,Cách đường nhựa 50m, Hổ trợ vay 50% giá chỉ 799trieu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.