Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán lô đất đẹp giá rẻ tại thôn xuân phú xã hòa sơn-hòa vang-đà nẵng..dt.170m

Ngày đăng: 27/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT TẠI HÒA VANG, ĐÀ NẴNG Địa chỉ: Thôn Xuân Phú, xã Hòa Sơn, huyện Hòa Vang, TP. Đà Nẵng Diện tích: 171 m (100 m đất ở lâu dài, còn lại đất trồng cây) Đường bê tông rộng rãi, ô tô vào tận nơi,trục thông Khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ Sổ đỏ riêng, pháp lý minh bạch sang tên nhanh chóng.. Thích hợp xây nhà ở, hoặc đầu tư lâu dài! Giá bán: 1ty050tr Liên hệ: [ + SĐT/Zalo0935784660] để xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

093 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

170 m²
6,18 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán lô đất đẹp giá rẻ tại thôn xuân phú xã hòa sơn-hòa vang-đà nẵng..dt.170m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.