Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trục chính trung tâm Điện Bàn, gần Quốc Lộ 1A, diện tích 270m2

Ngày đăng: 04/04/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhanh 2 lô đất trục chính trung tâm Điện Bàn, vị trí sát Quốc Lộ 1A.
Diện tích mỗi lô 270m2, đất ở đô thị.
Đường ôtô rộng 5m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 300m.
Tiện ích Gần trường học, chợ Vĩnh Đức, bệnh viện, siêu thị Go.
Sổ hồng đầy đủ, công chứng ngay.
Giá bán 735 triệu (có thương lượng).
Liên hệ Công Tùng, số điện thoại 0935461895.
Xem thêm

Liên hệ:

093 546 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

735 triệu

270 m²
2,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
TC

Thành Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trục chính trung tâm Điện Bàn, gần Quốc Lộ 1A, diện tích 270m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.