Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng. Ra đường vành đai(Nam Kỳ Khởi Nghĩa) chỉ 100m LH 0968678943

Ngày đăng: 25/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng với diện tích 120m2 đang chờ chủ nhân mới.
Địa điểm lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 120m2.
- Giá: 690 triệu VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 4m.
- Pháp lý đầy đủ (sổ hồng công chưng).
Ưu điểm:
- Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi xây dựng nhà ở.
- Ngõ vào rộng, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển.
- Phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc cho gia chủ.
- Ra đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 100m.: Đây là tuyến đường kết nối từ Hoàng sa, khu FPT Lên đến cảng Liên chiểu. Tuyến đường hoàn thành đã khớp nối hoàn chỉnh hệ thống đường vành đai bao quanh thành phố, đồng thời hết nối mạng lưới giao thông khu vực các tỉnh miền trung TÂY NGUYÊN.
- Xuống trung tâm huyện Hòa Vang tầm 4km.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất qua số điện thoại 0968678943 hoặc liên hệ với Vũ Phương.
Địa chỉ văn phòng giao dịch: 287 Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

690 triệu

120 m²
5,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng. Ra đường vành đai(Nam Kỳ Khởi Nghĩa) chỉ 100m LH 0968678943 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.