Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại ĐT 601, Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng, 9,5 tỷ, 270000m2 sổ đỏ

Ngày đăng: 18/03/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất trồng cây lâm nghiệp rộng rãi, vị trí thuận lợi cho đầu tư trồng các cây lâm nghiệp kết hợp kinh doanh camping.
+ Diện tích lớn 270000 m2, 1/3 đất bằng và 1/3 đồi, đã có sổ đỏ công nhận đủ 27 hecta, khoảng 35.000 đồng/m2.
+ Giá bán hấp dẫn 9,5 tỷ VND, cơ hội đầu tư sinh lời cao.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng.
+ Mặt tiền rộng 30m, dễ dàng cho việc kinh doanh và chuyên chở nguyên vật liệu.
+ Đường vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.

Cách trung tâm Đà Nẵng khoảng 15km.
Giá còn thương lượng sâu cho người thiện chí.
0888184148 Hoang Le.
Bán đất Đà Nẵng.
Đất Nông Lâm Nghiệp Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

088 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

27 ha
35 nghìn/m²
H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
0

0888184148

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại ĐT 601, Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng, 9,5 tỷ, 270000m2 sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.