Tin đăng đã hết hạn.

Gieo mầm an cư, lô đất vàng Hòa Bình chờ đón chủ nhân

Ngày đăng: 25/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Nắm bắt cơ hội vàng để sở hữu lô đất đẹp như tranh vẽ tại Hòa Bình, nơi an cư lạc nghiệp đang vẫy gọi.
Diện tích 111m2 vuông vắn, nở hậu, sẵn sàng đón sổ đỏ trao tay.
Đường rộng thênh thang, xe hơi bon bon, khu dân cư văn minh, thân thiện, xe đưa đón học sinh tận cửa.
Vị trí đắc địa, cách Quốc lộ 21 chỉ vài bước chân, một giờ xe lăn bánh là tới trung tâm Hà Nội.
Giá chỉ 586 triệu đồng, đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này. Liên hệ ngay 0973842294 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 384 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

586 triệu

111 m²
5,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tp. Hòa Bình, T. Hòa Bình
ĐS

Đỗ Sáu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gieo mầm an cư, lô đất vàng Hòa Bình chờ đón chủ nhân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.