Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 225m² tặng nhà cấp 4, ô tô vào tận cửa, vườn xanh mát tại thành phố Hòa Bình

Ngày đăng: 12/09/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mảnh đất vàng rộng rãi 225m² full thổ cư, tọa lạc tại Tổ 3, phường Dân Chủ, Hòa Bình, mang đến một không gian sống an lành và tiện nghi.

Với mặt tiền lý tưởng rộng 8,6m, nở hậu tài lộc, mảnh đất này không chỉ đẹp về phong thủy mà còn cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng tổ ấm mơ ước.
Đặc biệt, trên đất đã có sẵn ngôi nhà cấp 4 gác lửng khang trang, sẵn sàng để bạn và gia đình dọn về ở ngay, tiết kiệm thời gian và chi phí.
Ô tô có thể vào tận cửa, giúp việc di chuyển, vận chuyển đồ đạc trở nên vô cùng dễ dàng. Khu vườn xanh mát bao quanh là nơi lý tưởng để bạn thỏa sức trồng rau sạch, nuôi gà, thả cá, tận hưởng cuộc sống gần gũi với thiên nhiên.
Mảnh đất hướng Tây Nam, rất hợp với gia chủ thuộc Tây tứ trạch.
Với mức giá chỉ 1,6 tỷ đồng, sở hữu ngay sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên trong ngày.
Nằm trong khu dân cư yên tĩnh, gần trung tâm thành phố, đây là lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống an cư lâu dài hoặc một kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn.
Liên hệ chính chủ để biết thêm chi tiết: 0845223999.

Xem thêm

Liên hệ:

084 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m
Chiều sâu 26,16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Ô tô đỗ gần, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

225 m²
7,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 225m² tặng nhà cấp 4, ô tô vào tận cửa, vườn xanh mát tại thành phố Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.