Tin đăng đã hết hạn.

CC gửi bán mảnh đất 373m2, có 100m2 TC tại Liên Sơn Hòa Bình, giá rẻ giật mình

Ngày đăng: 25/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CC gửi bán mảnh đất 373m2, có 100m2 TC tại Liên Sơn Hòa Bình, giá rẻ giật mình.
Thế đất bằng phẳng xung quanh danh giới Gio Giang.

Xem thêm

Liên hệ:

035 680 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

900 triệu

373 m²
2,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC gửi bán mảnh đất 373m2, có 100m2 TC tại Liên Sơn Hòa Bình, giá rẻ giật mình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.