Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m

Ngày đăng: 26/12/2024

6
Trung bình
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Hình ảnh 1/3
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Mô tả tin đăng
Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m
Thích hợp xây nhà vườn, khu dân cư yên tĩnh ah
Giá 3 tỷ
Liên hệ 0898998828
Xem thêm

Liên hệ:

089 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Chiều sâu 18,67m

Vị trí bản đồ

3 tỷ

280 m²
10,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Thịnh Lang, Tp. Hòa Bình, T. Hòa Bình
NH

Nguyễn Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô tổ 14 - Thịnh Lang diện tích 280m2, mặt tiền 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.