Tin đăng đã hết hạn.

Hai mặt tiền - Oto vào tận đất

Ngày đăng: 19/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sẵn sổ chuyển nhượng trong ngày Cách trung tâm hành chính xã 700m Đường oto 7 chỗ vào tận đất Hai mặt tiền, dân cư giàu đẹp Đất đẹp anh chị đi xem thực tế nhé! ACE quan tâm liên hệ em Thanh Địa Ốc (Chuyên BĐS giá rẻ tại Bắc Giang). Zalo: 0333004585 Tiktok: Thanhdiaoc (Thanh Địa Ốc). FB: Nguyễn Văn Thanh (Thanh Địa Ốc).

Xem thêm

Liên hệ:

033 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

750 triệu

111 m²
6,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hai mặt tiền - Oto vào tận đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.