Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án TNR Star Bắc Giang, 6,5 tỷ, 87,5m2, tại Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang

Ngày đăng: 19/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án TNR Star Bắc Giang tọa lạc tại Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang, với diện tích 87,5m2 và giá bán 6,5 tỷ VND. - Mặt tiền 5m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư. Tiện ích xung quanh bao gồm: - Gần bệnh viện đa khoa Hùng Cường. - Siêu thị Cường Thủy trong bán kính gần. - Các cơ sở giáo dục như Trung tâm giáo dục thường xuyên - dạy nghề huyện Hiệp Hòa và Trường THCS Thị trấn Thắng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0967060515 Biển Bùi Văn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

87.5 m²
74,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
TNR Star Bắc Giang, Tt. Thắng, H. Hiệp Hòa, T. Bắc Giang
BV

Biển Bùi Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án TNR Star Bắc Giang, 6,5 tỷ, 87,5m2, tại Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.