Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vàng 210m2 mặt QL37 ngã tư Khánh Vân, Lương Phong, Hiệp Hòa, Bắc Giang kinh doanh giá 8 tỷ

Ngày đăng: 30/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư đất "2 trong 1" - vừa có tiền thuề hàng năm, vừa chờ bùng giá! Lô đất vàng 210m2 mặt tiền Quốc Lộ 37 - hiệp hòa, bắc giang. Vị trí "kim cương" ngay ngã tư Khánh Vân - trung tâm kết nối các khu công nghiệp sầm uất. Đang cho thuê 120 triệu/năm - dòng tiền đều như lương công nhân. Khách thuê ổn định từ các doanh nghiệp lân cận. Tỷ suất lợi nhuận hấp dẫn ~1.5%/năm. Có thể tăng giá thuê thêm 20 - 30% trong 2 năm tới. Tiềm năng tăng giá thần tốc nhờ: Nằm giữa 2 cụm công nghiệp Đoan Bái - Lương Phong 1 và CCN Đoan Bái - quy hoạch thu hút doanh nghiệp điện tử chủ yếu. Cách công ty may Hà Phong chỉ 300m - nguồn khách thuê tiềm năng vô tận, kinh doanh sầm uất. Quy hoạch mở rộng KCN Đoan Bái giai đoạn 2025 - 2030 - giá đất sẽ bứt phá. Mặt tiền quốc lộ đẹp - rộng rãi hiếm có. Giá bán 8 tỷ (thương lượng) - thời cơ vàng đầu tư sinh lời kép. Chỉ cần giữ 3 - 5 năm: Tiền thuê ~500 - 600 triệu. Giá đất có đà tăng trưởng vô cùng hấp dẫn. Liên hệ ngay để không hối tiếc0983453826 Ưu tiên khách thiện chí - Hỗ trợ xem đất ngoài giờ. P/S: Đất đẹp hiếm có, thanh khoản cực tốt - Bỏ qua hôm nay, tiếc nuối ngày mai!

Xem thêm

Liên hệ:

098 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

8 tỷ

210 m²
38,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 37, X. Lương Phong, H. Hiệp Hòa, T. Bắc Giang
DV

Dương Trọng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vàng 210m2 mặt QL37 ngã tư Khánh Vân, Lương Phong, Hiệp Hòa, Bắc Giang kinh doanh giá 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.