Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Nguyễn Văn Linh - Đà Nẵng 310 m2 siêu hiếm - gọi Huy Phan

Ngày đăng: 26/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

BÁN 3 LÔ LIỀN KỀ NGUYỄN VĂN LINH, VỊ TRÍ KIM CƯƠNG Vị trí: Trục huyết mạch nối sân bay Cầu Rồng biển Mỹ Khê, vài bước ra sông Hàn chợ Hàn tấp nập du khách. Tiện ích: Tập trung ngân hàng, trụ sở công ty lớn, VinFast, bệnh viện Hoàn Mỹ, đại học, khách sạn lớn, cửa hàng sang trọng. Thông tin & tiềm năng: 310 m2 | Ngang 15 m | 380 triệu/m2 Quỹ đất siêu hiếm, lý tưởng xây khách sạn, cao ốc văn phòng, trung tâm thương mại.

Xem thêm

Liên hệ:

094 158 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

117,8 tỷ

310 m²
380 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Phước Ninh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
PH

Phan Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Nguyễn Văn Linh - Đà Nẵng 310 m2 siêu hiếm - gọi Huy Phan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.