Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm lô góc mặt tiền núi thành - kẹp kiệt ô tô - nở hậu tài lộc - chỉ 23,x tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM LÔ GÓC MẶT TIỀN NÚI THÀNH - KẸP KIỆT Ô TÔ - NỞ HẬU TÀI LỘC + Vị trí đắc địa: Mặt tiền Núi Thành, chỉ vài bước ra Tiểu La - Tâm điểm sầm uất, nơi có mặt bằng giá cao bậc nhất khu vực. - Đường 10m5, vỉa hè 4m5 cực tiện lợi để kinh doanh,... + Diện tích: 137m² - Ngang 10.2m, nở hậu hơn 1.5m - Lô góc 2 mặt tiền thông thoáng - Kẹp kiệt ô tô cực tiện lợi - Sổ vuông đẹp, nở hậu phong thủy hút tài lộc + Tiềm năng khai thác đa dạng: Kinh doanh nhộn nhịp ngày đêm, lý tưởng mở showroom, nhà hàng, văn phòng công ty hoặc cho thuê sinh lời cao. + Vị trí vàng - Giá trị kim cương: Sản phẩm hiếm có trên thị trường, giữ tiền & sinh lợi bền vững. + Chỉ 23,x tỷ + 0385997809 - Hoàng Chương Xem BĐS, LVCC + Liên hệ ngay để sở hữu lô góc mặt tiền đẹp nhất tuyến Núi Thành!

Xem thêm

Liên hệ:

038 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

137 m²
171,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Núi Thành, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HC

Hoàng Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc mặt tiền núi thành - kẹp kiệt ô tô - nở hậu tài lộc - chỉ 23,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.