Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng, giá tốt chỉ với 850 tỷ , 10.000m2

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng, giá tốt chỉ với 850 tỷ Khu vực Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng có một miếng đất nền cực kỳ hot! Diện tích lên tới 10,000m2, mặt tiền rộng 100m, ngõ vào rộng 33m, rất phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho bất kỳ ai muốn đầu tư. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội để phát triển và sinh sống trong một khu vực năng động. + Phong thủy tốt, mang lại nhiều may mắn cho gia chủ. + Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh nếu có nhu cầu. + Đường vào rộng rãi, thoải mái cho xe cộ qua lại. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Đà Nẵng + Winmart+ + Trường Mầm Non Dongsim Kindergarten Cẩm Lệ - Đà Nẵng + The St. Nicholas School Liên hệ: Vũ Trường Phát, 0913359149, Chuyên BĐS nhà phố Đà Nẵng-Hội an

Xem thêm

Liên hệ:

091 335 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

850 tỷ

10.000 m²
85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
VP

Vũ Trường Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng, giá tốt chỉ với 850 tỷ , 10.000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.