Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Phan Đình Phùng, 320 triệu / m2, 900 m2, giá tốt

Ngày đăng: 09/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Đường Phan Đình Phùng, Phường Hải Châu, Đà Nẵng, lô đất có diện tích 900 m2 này là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư. Đặc biệt, với mặt tiền rộng 20m và đường vào 15m, đất rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc giao dịch. Giá bán 320 triệu / m2, mang lại giá trị thực sự cho khách hàng. Vị trí đất cũng thuận lợi để phát triển các hoạt động thương mại, tạo điều kiện cho cuộc sống sôi động và tiện nghi. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị và bệnh viện, phục vụ tốt nhất cho nhu cầu hàng ngày của cư dân. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0983292529 và gặp Sàn Giao Dịch BĐS Danaland.

Xem thêm

Liên hệ:

098 329 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

288 tỷ

900 m²
320 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Phan Đình Phùng, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0983292529

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Phan Đình Phùng, 320 triệu / m2, 900 m2, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.