Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Phan Đăng Lưu ngang 7,5m còn sót thích hợp xây căn hộ hoặc văn phòng

Ngày đăng: 23/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Đất Mặt Tiền Phan Đăng Lưu - Vị Trí Vàng, Dòng Tiền Ổn Định! Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái! Sở hữu ngay lô đất mặt tiền đường Phan Đăng Lưu rộng 15m với diện tích lý tưởng 187,5m² (ngang 7,5m), đang có hợp đồng cho thuê đất 16 triệu đồng/tháng mang lại dòng tiền đều đặn ngay lập tức! Vị trí đắc địa: Nằm trên trục đường Phan Đăng Lưu rộng 15m, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện. Dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên,... Khu vực có tiềm năng phát triển vượt trội, giá trị bất động sản tăng trưởng không ngừng. Thẳng 1 đường là ra công viên Châu Á, Đà Nẵng Downtown hiện tại tập đoàn Sun Group ra tòa nhà 70 tầng cao nhất miền Trung. Điểm nhấn nổi bật: Diện tích lớn: 187,5m² với mặt tiền rộng 7,5m, rất thích hợp để xây dựng nhà ở, văn phòng kinh doanh, hoặc đầu tư sinh lời. Dòng tiền ổn định: Đang cho thuê đất với giá 16 triệu đồng/tháng, đảm bảo nguồn thu nhập thụ động ngay khi sở hữu. Tiềm năng phát triển: Vị trí vàng trên trục đường lớn, phù hợp với mọi loại hình kinh doanh, đầu tư dài hạn. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất. Liên hệ: 0905490505 Mr Lâm Hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

187.5 m²
125,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
ĐL

Đoàn Văn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Phan Đăng Lưu ngang 7,5m còn sót thích hợp xây căn hộ hoặc văn phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.