Tin đăng đã hết hạn.

Hàng siêu hiếm 2000m2 ngang 37m (mỗi lô 1000m2 ngang 18m5) có bán lẻ - 2 mặt tiền Bạch Đằng

Ngày đăng: 19/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng siêu hiếm! 2000m2 ngang 37m (mỗi lô 1000m2 ngang 18m5) - có bán lẻ! 2 mặt tiền Bạch Đằng! Đất thương mại dịch vụ để làm tổ hợp khách sạn. Vị trí: Nằm giữa trục đường 2 Tháng 9 & Bạch Đằng nối dài, trung tâm sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Điểm nổi bật: Cách sông Hàn chỉ vài bước chân, đối diện khu tổ hợp giải trí Da Nang Downtown, Jetsky & Flyboard show. Sát bên ADM Club, gần The Blossom Resort Island và khu biệt thự Đảo Xanh. Gần quảng trường 2 Tháng 9, Sun World, cầu Rồng, cầu Trần Thị Lý. Xung quanh là hệ thống khách sạn nhà hàng bar resort cao cấp. Phù hợp đầu tư: Kinh doanh khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng, showroom, văn phòng. Vị trí hiếm, pháp lý rõ ràng, tiềm năng tăng giá cao. Lh: 0929435678Thợ săn BĐS sập hầm).

Xem thêm

Liên hệ:

092 943 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m

Vị trí bản đồ

230 tỷ

2.000 m²
115 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
LK

Linh Kent

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng siêu hiếm 2000m2 ngang 37m (mỗi lô 1000m2 ngang 18m5) có bán lẻ - 2 mặt tiền Bạch Đằng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.