Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường núi thành trung tâm quận hải châu, đà nẵng

Ngày đăng: 07/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá chỉ 33 TỶ Pháp lý chuẩn chỉnh Sở hữu ngay lô đất vàng giữa lòng đô thị!** **Vị trí:** Số 401 + 403 đường Núi Thành, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng **Diện tích thực tế: 238,1m²** (sử dụng riêng) **Mặt tiền rộng rãi, mặt đường lớn thuận tiện kinh doanh đa ngành** **Đất ở tại đô thị, sử dụng lâu dài** nguồn gốc rõ ràng, được công nhận quyền sử dụng đất **Phù hợp:** Xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ, văn phòng cho thuê Mở showroom, spa, phòng khám hoặc đầu tư dài hạn sinh lời cao Khu vực dân cư hiện hữu, tiện ích bao quanh: gần sân bay, trung tâm hành chính, bệnh viện, trường học, công viên **Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng giao dịch nhanh gọn**

Xem thêm

Liên hệ:

088 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

33 tỷ

238.1 m²
138,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
DV

Dương Quốc Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường núi thành trung tâm quận hải châu, đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.