Tin đăng đã hết hạn.

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 - Đầm Rong 2, Quận Hải Châu. Giá: 19,35 TỶ. DT: 258M2. NGANG: 7.1 M

Ngày đăng: 02/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 - TRUNG TÂM HẢI CHÂU - ĐÀ NẴNG Vị trí: Đầm Rong 2, Quận Hải Châu Giá chỉ: 19,35 TỶ - Thương lượng chính chủ Diện tích khủng 258m² Ngang 7,1m NỞ HẬU tài lộc Đã có 200m² đất ở, 58m² đất khuôn viên Đường trước nhà rộng rãi, xe hơi tránh nhau dễ dàng Lợi thế đầu tư & dòng tiền sẵn có: Có sẵn 15 phòng trọ, đang cho thuê 20 triệu/tháng Chủ đã lấy lại mặt bằng, sẵn sàng giao dịch Tiện ích xung quanh: Gần chợ, công viên, trường học, siêu thị, KCN Thích hợp xây biệt thự, văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sang tên nhanh chóng Lô đất mặt tiền trung tâm cực hiếm giá quá tốt! Gọi ngay để sở hữu tài sản tiềm năng này!

Xem thêm

Liên hệ:

052 368 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19,35 tỷ

258 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đầm Rong 2, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HT

Huỳnh Thị Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 - Đầm Rong 2, Quận Hải Châu. Giá: 19,35 TỶ. DT: 258M2. NGANG: 7.1 M - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.