Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Nại Nam 8 - khu đô thị Halla Jade gần siêu thị Lotter Đà Nẵng. 183m giá rẻ nhất

Ngày đăng: 05/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất trung tâm TP - đường Nại Nam 8, Hải Châu, Đà Nẵng, ngay trung tâm thành phố. - Diện tích: 183m² ngang 6m. - Khu này quy hoạch đường 7,5m và đường 10,5m. - Lô đất đường Nại Nam 8 là trục đường Thông thẳng ra sông, nối từ siêu thị Lotte ra sông rất mát mẻ. Xung quanh toàn khách sạn, villa, quán cafe rất dễ thương... - Nằm ngay trung tâm thành phố, siêu thị lớn Lotte Mart, công viên Châu Á, trường học. Hello, chợ, BV... Là nơi ở lý tưởng của mọi gia đình. - Giá: 110 tr/m2 có TL. Ngoài ra em còn 1 số lô đất nằm MT Nại Nam 8, DOãn Khuê giá tốt hơn nữa. Qúy Anh Chị có nhu cầu vui lòng liên hệ sdt em Nha Hỗ trợ xem đất 24/24h. Liên hệ: 0793258856 em Nga.

Xem thêm

Liên hệ:

079 325 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

20,13 tỷ

183 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Halla Jade Residences, Đ. 2/9, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Nại Nam 8 - khu đô thị Halla Jade gần siêu thị Lotter Đà Nẵng. 183m giá rẻ nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.