Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất mặt tiền đường 10,5m - DT 357m2 - ngang 14,5m - Hoàng Văn Thụ - Hải Châu - Đà Nẵng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất mặt tiền đường 10,5m - DT 357m2 - ngang 14,5m - Hoàng Văn Thụ - Hải Châu - Đà Nẵng. - Mặt tiền đường kẹp kiệt 4m bên hong. - Vị trí: Gần Trần Phú, cầu Rồng, sông Hàn, CV APEC - siêu thị, nhà hát, chợ Hàn... Vv. Rất thích hợp xd Villa, khách sạn. Nới tập trung rất đông khách du lịch. - Giá chỉ 184 tr/m2. (con TL).

Xem thêm

Liên hệ:

091 198 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m

Vị trí bản đồ

66 tỷ

357 m²
184,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Văn Thụ, P. Phước Ninh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HT

Hoàng Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất mặt tiền đường 10,5m - DT 357m2 - ngang 14,5m - Hoàng Văn Thụ - Hải Châu - Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.