Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền phan châu trinh trái tim hải châu xây 12 tầng khai thác dòng tiền khủng!

Ngày đăng: 13/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm mảnh đất trung tâm Đà Nẵng để xây căn hộ cao cấp hoặc văn phòng cho thuê? Đây chính là viên kim cương giữa lòng phố cổ Hải Châu sát Sông Hàn, Cầu Rồng, Nhà hát Trưng Vương! Thông tin siêu phẩm đầu tư bền vững: Diện tích: 142m² (ngang 5m), thế đất vuông vức cực kỳ lý tưởng để xây dựng lên đến 12 tầng. Mặt tiền đường Phan Châu Trinh con phố huyết mạch kinh doanh sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Vị trí kim cương: Cách Nhà hát Trưng Vương, Sông Hàn, Cầu Rồng chỉ vài bước chân. Gần Hùng Vương Nguyễn Thái Học Chợ trung tâm Hải Châu 1. Khu vực phố cổ được săn đón bởi giới tinh hoa, đại gia, quan chức. Lợi ích vượt mong đợi: Giá đầu tư chỉ 23 tỷ quá rẻ so với tiềm năng dòng tiền từ cho thuê. Nhà 2 tầng kiên cố hiện đang cho thuê 30 triệu/tháng tặng kèm khi mua đất. Phù hợp mở văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn mini, hoặc để ở kết hợp kinh doanh. Khu vực an ninh, đẳng cấp xứng tầm vị thế chủ nhân. Chính chủ thiện chí bán tài sản cực kỳ hiếm trong khu vực SỔ ĐỎ CẤT KÉT, sẵn sàng giao dịch! Liên hệ ngay: 0913438626Tuấn) để xem đất và sở hữu ngay siêu phẩm mặt tiền trung tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

091 343 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

23 tỷ

142 m²
161,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phan Châu Trinh, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đặng Quang Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền phan châu trinh trái tim hải châu xây 12 tầng khai thác dòng tiền khủng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.