Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường trần văn trứ gần cầu rồng ( 396m2 )

Ngày đăng: 05/05/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán 3 lô đất mặt tiền đường Trần Văn Trứ, Quận Hải Châu, TP Đà Nẵng
- Vị trí ngay phố đi bộ bạch đằng, gần cầu rồng đẹp phù hợp cho việc kinh doanh nhà hàng & xây toà văn căn hộ cho thuê.
- Diện tích đất 396m2 - ngang 18m
- Hiện đang cho thuê 100 triệu/tháng
- Giá bán : 270 triệu / m2
- Liên hệ Luân : 0905956401

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****

Vị trí bản đồ

106,92 tỷ

396 m²
270 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường trần văn trứ gần cầu rồng ( 396m2 ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.