Tin đăng đã hết hạn.

Bán cặp đất đường 2/9 - Ngay Gần Quảng Trường 2 Tháng 9

Ngày đăng: 25/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán cặp đất đường 2/9 đoạn Kinh doanh - Hoà Cường Bắc - Hải Châu
+ Diện tích: 275m Ngang 10m.
Vị trí kinh doanh đẹp.
Giá bán: 36 tỷ (Thương Lượng chính chủ).
Liên hệ 0933 312 831 gặp Em Thuỷ Xem đất và làm việc chính chủ
Kết nối zalo để biết thông tin nhà đất bán khu vực này ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

275 m²
130,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cặp đất đường 2/9 - Ngay Gần Quảng Trường 2 Tháng 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.