Tin đăng đã hết hạn.

Đất trung tâm thành phố, phường Bắc Hà, ngõ chính đường Hải Thượng Lãn Ông, giá chỉ 1,4 tỷ

Ngày đăng: 09/01/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất trung tâm thành phố, phường Bắc Hà, ngõ chính đường Hải Thượng Lãn Ông, giá chỉ 1,4 tỷ.
Diện tích 103m2 (4,9x21,02),
Đường thông thoáng, ô tô đi lại tốt.
Trung tâm gần ngay bệnh viện tỉnh, cách Hải Thượng chỉ mấy bước chân.
Không qua tâm.
Liên hệ: 038697654.
Xem thêm

Liên hệ:

038 697 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Chiều sâu 21,02m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

103 m²
13,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hải Thượng Lãn Ông, P. Bắc Hà, Tp. Hà Tĩnh, T. Hà Tĩnh
ĐT

Đất Nền Hà Tĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất trung tâm thành phố, phường Bắc Hà, ngõ chính đường Hải Thượng Lãn Ông, giá chỉ 1,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.