Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất ven biển du lịch Quất Lâm đầu tư tiềm năng

Ngày đăng: 03/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp mặt đường, đối diện khu nghỉ dưỡng dự án Flamingo. Cách vài bước chân ra bãi biển, sân golf. Đầu tư sinh lời tiềm năng khi đường cao tốc ven biển hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

096 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,17m

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

87 m²
25,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất ven biển du lịch Quất Lâm đầu tư tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.