Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền đối diện khu công nghiệp gần biển, gần Flamingo Quất Lâm giá chỉ từ 899tr

Ngày đăng: 03/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp 10 lô đất nền Quất Lâm - Nam Định sổ đỏ sở hữu lâu dài giá chỉ từ 899 triệu/lô. - Gần bãi tắm Quất Lâm. - Gần khu nghỉ dưỡng Flamingo. - Cạnh KCN Vsip và KCN Thịnh Lâm. - Tiềm năng x2 x3 giá hiện tại.

Xem thêm

Liên hệ:

078 586 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

899 triệu

55 m²
16,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền đối diện khu công nghiệp gần biển, gần Flamingo Quất Lâm giá chỉ từ 899tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.