Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất! Thị trấn Quất Lâm - Nam Định, sổ đỏ vuông vắn, diện tích 65m2, mặt tiền 4,5m

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất! Thị trấn Quất Lâm - Nam Định, sổ đỏ vuông vắn, diện tích 65m2, mặt tiền 4,5m. Vị trí cực kỳ đắc địa tiềm năng. Gần trường chợ, trường, quảng trường biển. Sát các khu công nghiệp Thịnh Lâm, cách khu công nghiệp Vsip 2km. Cơ hội x2.. X3 khi hạ tầng giao thông, các khu công nghiệp bùng nổ đi vào hoạt động. Giá tốt nhất khu vực. Liên hệ E Sơn: 0968687813 để được thông tin chi tiết vị trí đất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,44 tỷ

65 m²
22,15 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất! Thị trấn Quất Lâm - Nam Định, sổ đỏ vuông vắn, diện tích 65m2, mặt tiền 4,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.