Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sát KCN Vsip, gần biển, lô đất đa nhiệm khiến bạn khó chối từ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Anh chị thử hình dung: Một lô đất mặt tiền tới 5m6, vuông vắn đẹp, ô tô vào thẳng cửa. Diện tích 118m², rộng rãi vừa đủ cho một căn nhà khang trang hoặc vài phòng trọ cho công nhân thuê. Vị trí thì khỏi bàn sát KCN Vsip Giao Thủy, lại gần biển. Tin nóng: KCN đang chuẩn bị khởi công, đồng nghĩa hàng nghìn lao động sẽ đổ về. Lúc đó nhu cầu nhà ở, dịch vụ, buôn bán tăng vọt đất quanh đây chắc chắn không còn giữ giá chỉ nhỉnh 1 tỷ như bây giờ nữa. Thực tế, thị trường quanh KCN trước giờ luôn vậy: Trước khởi công giá rẻ, sau khởi công giá phi mã. Ai xuống tiền đúng lúc thì lời ngay trên giấy tờ, chưa cần xây gì cả. Đây là lô duy nhất còn sót lại, giá mềm, pháp lý rõ ràng. Anh chị mà chần chừ thì người khác chốt trước là mất cơ hội! Liên hệ em: 0983851658

Xem thêm

Liên hệ:

098 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m

Vị trí bản đồ

1,19 tỷ

118 m²
10,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sát KCN Vsip, gần biển, lô đất đa nhiệm khiến bạn khó chối từ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.