Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Giao Phong, 3,5 tỷ, 255 m2, mặt tiền 20m, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đẹp tại Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định. + Diện tích rộng 255m2, lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Giá hấp dẫn chỉ 3,5 tỷ VND. + Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, full thổ cư. Gần uỷ ban nhân dân, trường THPT Giao Thủy B, trường tiểu học Giao Phong, và chợ Bến - Giao Phong. Cách khu công nghiệp VSip chỉ 1km. Liên hệ chính chủ để được tư vấn miễn phí qua số 0966111116 hoặc gặp Hoàng Đức Vĩ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

255 m²
13,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Giao Phong, 3,5 tỷ, 255 m2, mặt tiền 20m, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.