Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc view biển 110m2, 1,19 tỷ. Giao Phong, Quất Lâm, Nam Định

Ngày đăng: 18/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư Lô góc view biển ở Giao Phong, Nam Định: 110m2 với giá chỉ 1,19 tỷ! Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng, không lo về giấy tờ. Ngõ vào rộng 10m, thoải mái cho ô tô vào tận nơi. Địa điểm lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và yên tĩnh. Phù hợp đa dạng mục đích đầ.u t.ư: - xây dựng khách sạn, nhà trọ, homestay, nhà hàng, mini hotel... - Đón đầu làn sóng nghỉ dưỡng công nghiệp kjnh d0anh dịch vụ - Gia tăng tài sản ngắn hạn, dài hạn Biên độ l,ợi n,huận cao THAN.H KHOẢN NHANH * Liên hệ e 0964356921 - Xem 24/7 Liên hệ ngay Đỗ Hương qua số 0964356921 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 435 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,19 tỷ

110 m²
10,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc view biển 110m2, 1,19 tỷ. Giao Phong, Quất Lâm, Nam Định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.